jinsi ya kupika kabichi kwa mayai

Habari mdau wa jinsi ya kupika. karibuni tena katika jiko letu. Leo tuandae mboga ya kabichi. Mboga hii yaweza kupikwa kwa nyama, njegere, yenyewe tu kwa viungoviungo, na aina tofauti tofauti, lakini sisi leo tuipike na mayai, ni nzuri sogea karibu tuandae wote.

Mahitaji

  • kabichi 1
  • mayai 4
  • mafuta robo
  • vitunguu 4
  • nyanya 5
  • karoti kubwa 1
  • pilipili manga kiasi
  • chumvi kiasi kwa ladha

Jinsi ya kupika kabichi hatua kwa hatua

  1. Andaa kabichi ulikatekate kisha ulikoshe.
  2. libandike jikoni liive kidogo. kisha liweke pembeni.
  3. menya nyanya, kata vitunguu na karoti uviweke tayari kwa mapishi.
  4. bandika sufuria jikoni utie mafuta, yakipata moto tia vitunguu ukaange mpaka vibadilike rangi kisha tia nyanya ukaange.
  5. tia karoti kaanga kidogo, tia kabichi, pilipili manga na chumvi, vunja mayai uyapige uyatie. koroga hadi likauke, hapo linakua tayari.

Namna hiyo kabichi letu liko tayari, linakwenda sambamba na ugali, wali na hata pilau simbaya. Hivi karibuni mungu akipenda tutaandaa kabichi la njegere. karibuni sana

 
 

No Comments

  1. edna Chuwa says:

    Ahsante chef kwa mapishi mazuri

     
  2. Peace Apolinary says:

    Asante kwa kuelimisha Jamani.

     
  3. ashaherezi says:

    Nashkuru sana kwa kuelewa

     
  4. Peace Apolinary says:

    Ni vizuri kutuelimisha mapishi Mbali mbali,Asante.

     
  5. nuni lema says:

    safi sana nitaenda kupika

     
  6. neema says:

    jamani,watu kwa kubuni.hongera sana mnajua sisi tutajifunzafunza

     
  7. Maina says:

    Kwa kweli sina hadi nitakapojaribu kupika. Linaonekana nizuri.
    Ahsante kwa maelekezo.

     
    • Salma Chef says:

      karibu maina, jaribu ukipata wasaa

       
  8. GLORY G says:

    unajua kupika lakini haujasema kabeji uliichanganya wapi maana tumeichemsha tu

     
    • Salami H says:

      Glory Angalia Hatua namba 5. Wameonyesha……

       
  9. anonciata mbilinyi says:

    hili kwakweli ni bonge la pishi nimejaribu leo .asante kwa kutuelimisha

     
    • Salma Chef says:

      Asante. Karibu sana. Blog hii ni kwa ajili yako..

       
  10. RAHMA says:

    Kesho nitapika nione utamu wake coz nahisis ni tamu sana.

    asante chef kwa maelekzo.

     
    • Chef Rahma says:

      Asante wa jina, Jaribu kisha utukaribishe mezani….

       
  11. zaynabu says:

    Mko vizuri napenda sana kipindi hiki

     
  12. soud says:

    haliumizi
    tumbo

     
  13. Vallentina Chaya says:

    Kiukweli nimejaribu ni tamu sana.

     
  14. atkah robert says:

    Jamani nami m nataka kujua chf ukishatia yai unalikuroga au ling’ang’aniane

     

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*